LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Bongdadata – Cập nhật lịch thi đấu và kết quả bóng đá đêm qua, rạng sáng hôm nay mới nhất, chính xác nhất của các giải đấu.

Lịch thi đấu hôm nay va rạng sáng mai

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

LTĐ Ngoại Hạng Anh

21:00 Leeds Utd vs Brentford -
21:00 Man Utd vs Crystal Palace -
21:00 Tottenham vs Norwich -
23:30 Aston Villa vs Leicester City -

LTĐ Hạng Nhất Anh

21:30 QPR vs Stoke City -

LTĐ VĐQG Tây Ban Nha

20:00 Rayo Vallecano vs Espanyol -
22:15 Elche vs Cadiz -
00:30 Levante vs Osasuna -
03:00 Celta Vigo vs Valencia -

LTĐ Hạng 2 Tây Ban Nha

20:00 SD Ponferradina vs Mirandes -
22:00 Malaga vs Amorebieta -
00:15 Real Sociedad B vs Burgos CF -
00:15 Lugo vs Ibiza-Eivissa -
00:15 Real Oviedo vs Alcorcon -
02:30 Las Palmas vs Sporting Gijon -

LTĐ VĐQG Italia

18:30 Bologna vs Fiorentina -
21:00 Spezia vs Sassuolo -
21:00 Venezia vs Verona -
00:00 Sampdoria vs Lazio -
02:45 Juventus vs Genoa -

LTĐ Hạng 2 Italia

20:00 Como vs Pisa -
20:00 Ascoli vs Parma -
22:15 Brescia vs Monza -
02:30 Alessandria vs Cittadella -

LTĐ VĐQG Đức

21:30 Stuttgart vs Hertha Berlin -
23:30 M.gladbach vs Freiburg -

LTĐ Hạng 2 Đức

19:30 Heidenheim vs Jahn Regensburg -
19:30 Dynamo Dresden vs Karlsruher -
19:30 Hannover 96 vs Hamburger -

LTĐ VĐQG Pháp

19:00 Saint Etienne vs Rennes -
21:00 Lorient vs Nantes -
21:00 Monaco vs Metz -
21:00 Montpellier vs Clermont -
21:00 Stade Reims vs Angers -
23:00 Nice vs Strasbourg -
02:45 Bordeaux vs Lyon -

LTĐ VĐQG Scotland

19:00 Dundee Utd vs Celtic -
22:00 Livingston vs Hearts -

LTĐ VĐQG Bồ Đào Nha

22:30 Santa Clara vs Arouca -
01:00 Gil Vicente vs Famalicao -
03:30 Braga vs Estoril -

LTĐ VĐQG Hà Lan

18:15 RKC Waalwijk vs NEC Nijmegen -
20:30 Go Ahead Eagles vs Twente -
20:30 AZ Alkmaar vs Sparta Rotterdam -
22:45 Feyenoord vs Fortuna Sittard -

LTĐ VĐQG Nga

18:00 Khimki vs Arsenal-Tula -
20:30 Din. Moscow vs Ufa -
20:30 Nizhny Nov vs Rubin Kazan -
23:00 FK Sochi vs Krasnodar -

LTĐ VĐQG Armenia

18:00 FC Noah vs Van Yerevan -

LTĐ VĐQG Azerbaijan

19:00 Neftchi Baku vs Sumqayit -
21:15 Zire IK vs Gabala FC -

LTĐ VĐQG Ba Lan

21:00 Radomiak Radom vs Piast Gliwice -
23:30 Zaglebie Lubin vs Lech Poznan -
02:00 Cracovia Krakow vs Legia Wars. -

LTĐ VĐQG Belarus

19:00 NFK Minsk vs Slavia Mozyr -

LTĐ VĐQG Bosnia

21:00 Zeljeznicar vs Siroki Brijeg -
21:00 FK Tuzla City vs Radnik Bijeljina -

LTĐ VĐQG Bulgaria

17:15 Slavia Sofia vs Lok. Plovdiv -
19:30 Lok. Sofia vs Ludogorets -
21:45 Pirin Blagoevgrad vs Cska Sofia -

LTĐ VĐQG Macedonia

19:00 Academy Pandev vs Bregalnica Stip -
19:00 FK Skopje vs Shkupi -
19:00 FC Struga vs Tikves Kavadarci -
19:00 Borec Veles vs Makedonija -
19:00 Shkendija vs Pelister -

LTĐ VĐQG Bỉ

19:30 Beerschot-Wilrijk vs Antwerpen -
22:00 Anderlecht vs Zulte-Waregem -
00:30 Standard Liege vs Charleroi -
03:00 KV Mechelen vs Genk -

LTĐ VĐQG Croatia

21:00 Lok. Zagreb vs Sibenik -
23:30 Dinamo Zagreb vs Hajduk Split -

LTĐ VĐQG Estonia

18:00 Flora Tallinn vs Levadia T. -

LTĐ VĐQG Hungary

19:30 Kisvarda FC vs MOL Fehervar FC -
22:00 MTK Budapest vs Ujpest -

LTĐ VĐQG Hy Lạp

22:15 Ionikos vs PAOK -
00:30 AEK Athens vs Panathinaikos -
00:30 Aris Salonica vs Asteras Tripolis -

LTĐ VĐQG Israel

00:30 Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Jerusalem -
01:15 Hapoel Nof HaGalil vs Maccabi Haifa -
01:45 Beitar Jerusalem vs Maccabi TA -

LTĐ VĐQG Luxembourg

22:00 Mondorf-les. vs Differdange -
22:00 Hostert vs UNA Strassen -
22:00 UT Petange vs Victoria Rosport -
22:00 Jeunesse Esch vs Swift Hesperange -

LTĐ VĐQG Montenegro

19:00 Sutjeska vs Mornar Bar -
19:00 Rudar vs FK Jerezo -
20:00 Buducnost vs OFK Petrovac -
21:00 Decic Tuzi vs FK Podgorica -
22:00 Iskra Danilo vs Zeta -

LTĐ VĐQG Na Uy

23:00 Valerenga vs Mjondalen -
23:00 Stabaek vs Rosenborg -
23:00 Sandefjord vs Kristiansund -
23:00 Molde vs Lillestrom -
23:00 Stromsgodset vs Haugesund -
23:00 Bodo Glimt vs Brann -
23:00 Sarpsborg vs Tromso -
23:00 Viking vs Odd Grenland -

LTĐ VĐQG Romania

18:30 Mioveni vs Sepsi OSK -
21:00 FC U Craiova 1948 vs Voluntari -
02:30 Steaua Bucuresti vs UTA Arad -

LTĐ VĐQG Serbia

19:30 FK Napredak vs Crvena Zvezda -
21:45 FK Partizan vs FK Novi Pazar -
23:00 Spartak Subotica vs Mladost Lucani -

LTĐ VĐQG Slovakia

23:00 MSK Zilina vs Spartak Trnava -

LTĐ VĐQG Slovenia

19:00 NK Bravo vs NK Radomlje -
23:00 Domzale vs O.Ljubljana -

LTĐ VĐQG Séc

21:00 Banik Ostrava vs C. Budejovice -
21:00 Mlada Boleslav vs Pardubice -
21:00 Bohemians 1905 vs Jablonec -
00:00 Slovacko vs Vik.Plzen -

LTĐ VĐQG Síp

22:00 Apoel FC vs Pafos FC -
00:00 AEL Limassol vs Omonia Nicosia -

LTĐ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Kayserispor vs Antalyaspor -
20:00 Hatayspor vs Istanbul BB -
20:00 Giresunspor vs Fatih Karagumruk -
23:00 Fenerbahce vs Rizespor -

LTĐ VĐQG Thụy Sỹ

20:15 Basel vs Lausanne Sports -
22:30 St. Gallen vs Grasshoppers -
22:30 Lugano vs Sion -

LTĐ VĐQG Ukraina

19:00 Zorya vs Inhulets Petrove -
22:00 PFK Aleksandriya vs FC Mynai -
00:30 Desna Chernigiv vs FC Mariupol -

LTĐ VĐQG Áo

20:30 Lask vs SV Ried -
20:30 Wolfsberger AC vs SCR Altach -
23:00 Rapid Wien vs Austria Wien -

LTĐ VĐQG Australia

12:05 Macarthur FC vs Central Coast -
45' Melb. Victory vs Perth Glory -

LTĐ VĐQG Hàn Quốc

13:00 Suwon FC vs Suwon Bluewings -
13:00 Jeonbuk H.Motor vs Jeju Utd -
13:00 Ulsan Hyundai vs Daegu -

LTĐ VĐQG Hồng Kông

79' HK Ranger vs Kitchee -
16:30 Lee Man FC vs Hồng Kông U23 -

LTĐ VĐQG Indonesia

18:00 Persiraja Banda Aceh vs Borneo FC -
20:30 Arema Indonesia vs Bali United Pusam -

LTĐ VĐQG Iran

18:30 Tractor SC vs Aluminium Arak -
18:30 Fajr Sepasi vs Foolad Khozestan -
18:30 Nassaji Mazandaran vs Padideh Khorasan -
18:30 Zobahan vs Mes Rafsanjan -

LTĐ VĐQG Ấn Độ

21:00 Kerala Blasters vs Odisha -

LTĐ VĐQG Argentina

03:00 Gimnasia LP vs Estudiantes LP -
05:15 Independiente vs San Lorenzo -
07:30 River Plate vs Defensa YJ -

LTĐ VĐQG Brazil

02:00 Atl. Mineiro/MG vs Bragantino/SP -
02:00 Bahia/BA vs Fluminense/RJ -
02:00 Corinthians/SP vs Gremio/RS -
05:00 Ceara/CE vs America/MG -

LTĐ VĐQG Bolivia

02:00 Real Potosi vs CD Guabira -
02:00 Royal Pari vs Blooming -
02:00 Always Ready vs Bolivar -
02:00 Inde. Petrolero vs Nacional Potosi -
02:00 The Strongest vs San Jose -

LTĐ VĐQG Chi Lê

04:00 Huachipato vs Melipilla -
04:00 Audax Italiano vs Curico Unido -
04:00 Univ. de Chile vs U. La Calera -
04:00 U. Espanola vs Cobresal -

LTĐ VĐQG Colombia

04:00 Alianza Petrolera vs America Cali -
06:05 Deportes Tolima vs Millonarios -

LTĐ VĐQG Ecuador

07:00 Independiente JT vs Emelec -

LTĐ VĐQG Paraguay

05:30 Nacional vs Olimpia Asuncion -

LTĐ VĐQG Uruguay

19:45 Villa Espanola vs Cerro Largo -
07:15 Sportivo Cerrito vs Liverpool P. (URU) -

LTĐ VĐQG Venezuela

02:00 Dep.Guaira vs Monagas -
04:15 Dep.Tachira vs Estu.Merida -
06:30 Caracas vs Dep.Lara -

LTĐ VĐQG Mỹ

03:07 New York City vs Philadelphia Union -

LTĐ VĐQG Mexico

08:00 Atlas vs Pumas UNAM -

LTĐ VĐQG Costa Rica

05:00 Alajuelense vs Santos Guapiles -
08:30 Herediano vs Dep. Saprissa -

LTĐ VĐQG Nam Phi

20:30 SuperSport Utd vs Sekhukhune Utd -

LTĐ Hạng 2 Bồ Đào Nha

18:00 Penafiel vs Academica Coim -
21:00 SC Covilha vs Chaves -
22:30 Trofense vs Academico Viseu -
03:30 CD Mafra vs SC Farense -

LTĐ Hạng 2 Ba Lan

18:40 Arka Gdynia vs Stomil Olsztyn -
21:00 Chrobry Glogow vs Widzew Lodz -
00:00 GKS Jastrzebie vs Korona Kielce -

LTĐ Hạng 2 Bỉ

22:00 Westerlo vs RE Mouscron -
02:00 Lierse vs Lommel -

LTĐ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Umraniyespor vs Boluspor -
17:30 Manisa FK vs Kocaelispor -
20:00 Altinordu SK vs Samsunspor -
23:00 Denizlispor vs Bursaspor -

LTĐ Hạng 2 Thụy Điển

20:00 Akropolis IF vs Skovde -
22:00 GAIS vs Dalkurd FF -

LTĐ Hạng 2 Nhật Bản

11:00 Tochigi SC vs Ryukyu -
11:00 Jubilo Iwata vs Blaublitz Akita -
11:00 Alb. Niigata (JPN) vs Machida Zelvia -
11:00 Omiya Ardija vs Thespa Kusatsu -
11:00 Ventforet Kofu vs Mito Hollyhock -
11:00 Montedio Yama. vs Giravanz Kita. -
11:00 Ehime FC vs Renofa Yamaguchi -
11:00 Kyoto Sanga vs Zweigen Kan. -
11:00 Tokyo Verdy vs Sagamihara -
11:00 Okayama vs JEF United Chiba -
11:00 Matsumoto Yama. vs V-Varen Nagasaki -

LTĐ Hạng 2 Trung Quốc

80' Wuhan Three T. vs Zhejiang Greentown -
18:35 Chengdu Better City vs Guizhou FC -

LTĐ Hạng 2 Colombia

08:10 Real Cartagena vs Cortulua -
08:10 Boyaca Chico vs Leones FC -

LTĐ Hạng 2 Mexico

01:00 Atlante vs Venados -
06:00 Celaya vs Leones Negros UdeG -

LTĐ Cúp FA

19:15 Rochdale vs Plymouth Argyle -
19:30 Colchester Utd vs Wigan -
23:00 Kidderminster vs Halifax Town -
00:15 Salford City vs Chesterfield -

LTĐ Cúp Đan Mạch

18:30 Sonderjyske vs Hvidovre IF -
20:30 Brondby vs Midtjylland -
00:00 Randers vs Odense BK -

LTĐ Hạng 3 Tây Ban Nha

18:00 Tudelano vs Real Union -
18:00 Atl. Baleares vs Sevilla B -
18:00 Athletic Bilbao B vs Badajoz -
18:00 Algeciras vs Atl. Sanluqueno -
18:00 Valladolid II vs Racing Santander -
18:00 Real Madrid B vs Castellon -
22:00 Salamanca vs S.S. Reyes -
23:00 Cultural Leonesa vs Celta Vigo II -
23:00 Villarreal B vs Barcelona B -
23:00 Rayo Majada. vs UD Logrones -
23:00 Andorra FC vs Linense -
01:00 Cornella vs Gimnastic T. -

LTĐ Hạng 3 Italia

18:00 Catanzaro vs Foggia -
18:00 Vibonese vs Campobasso -
19:30 Pesaro vs US Olbia -
20:30 AC Renate vs Juventus U23 -
20:30 Pro Vercelli vs Triestina -
20:30 Latina vs Catania -
20:30 Alto Adige vs Fiorenzuola -
20:30 Grosseto vs Pescara -
20:30 Giana Erminio vs Padova -
20:30 Pistoiese vs Gubbio -
20:30 Viterbese Calcio vs Virtus Entella -
20:30 Imolese Calcio vs Modena -
20:30 Ancona vs Siena -
20:30 Reggiana vs US Fermana -
20:30 Cesena vs Montevarchi -
20:30 Piacenza vs Lecco -
23:30 Taranto vs Messina -
23:30 Paganese vs Juve Stabia -
23:30 Fidelis Andria vs AZ Picerno -
23:30 Virtus Francavilla vs Monterosi FC -
23:30 Potenza SC vs Turris Neapolis -
02:30 Palermo vs SS Monopoli -

LTĐ Hạng 3 Đức

19:00 Freiburg II vs Duisburg -
20:00 Osnabruck vs Havelse -

LTĐ Hạng 3 Pháp

21:15 Concarneau vs Stade Briochin -

LTĐ Nữ Australia

12:05 Melb. Victory Nữ vs Adelaide Utd Nữ -

LTĐ Hạng 3 Nhật Bản

12:00 Nagano Parceiro vs FC Imabari -
12:00 Fujieda MYFC vs Yokohama SCC -
12:00 Azul Claro Numazu vs Grulla Morioka -
12:00 Fukushima Utd vs Kamatamare San. -
12:00 Roas. Kumamoto vs FC Gifu -
12:00 Kataller Toyama vs Kagoshima -
12:00 Gainare Tottori vs Vanraure Hachinohe -

LTĐ Japan Football League

11:00 MIO Biwako vs Tokyo Musashino -
11:00 Verspah Oita vs Veertien Mie -
11:00 Maruyasu Okazaki vs Reinmeer Aomori -
11:00 Matsue City vs Honda Lock -
11:00 Iwaki FC vs FC Osaka -
11:00 Kochi United SC vs Suzuka Point Getters -
11:00 Sony Sendai vs Nara Club -
11:00 Honda FC vs FC Kariya -

LTĐ Hạng 4 Đức - Miền Bắc

19:00 Hannover II vs Hansa Luneburg -
20:00 Ein. Norderstedt vs Hamburger II -
20:00 Hannoverscher SC vs Atlas Delmenhorst -
20:00 Teutonia Ottensen vs Lubeck -

LTĐ Hạng 4 Đức - Bavaria

19:30 Nurnberg II vs Schweinfurt -

LTĐ Hạng 4 Đức - Đông Bắc

19:00 Auerbach vs Union Furstenwalde -
19:00 Luckenwalde vs E.Cottbus -
19:00 SV Lichtenberg vs Meuselwitz -
19:00 Tennis Borussia B. vs Chemnitzer -

LTĐ Hạng 4 Đức - Miền Nam

20:00 Mainz II vs Giessen -
20:00 TSV Schott Mainz vs Aalen -
20:00 Offenbach vs Elversberg -

LTĐ Hạng 4 Đức - Miền Tây

20:00 Sportfreunde Lotte vs Fortuna Koln -

LTĐ AFF Cup 2020

16:30 Đông Timo vs Thái Lan -
19:45 Singapore vs Myanmar -

LTĐ U23 Anh

19:00 Blackburn U23 vs Man Utd U23 -
Đối tác: ty le keo bong da | kqbd c1 | lich thi dau bong da | lịch phát sóng bóng đá hôm nay | 188 | link 188bet | Cá độ bóng đá DABET | casino online VB9 | Cá độ bóng đá FABET