LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Bongdadata – Cập nhật lịch thi đấu và kết quả bóng đá đêm qua, rạng sáng hôm nay mới nhất, chính xác nhất của các giải đấu.

Lịch thi đấu hôm nay va rạng sáng mai

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

LTĐ Ngoại Hạng Anh

18:30 Wolves vs Brentford -
32' Burnley vs Arsenal -
32' Liverpool vs Crystal Palace -
32' Man City vs Southampton -
32' Norwich vs Watford -
23:30 Aston Villa vs Everton -

LTĐ Hạng Nhất Anh

18:30 Hull City vs Sheffield Utd -
32' Peterborough Utd vs Birmingham -
30' Barnsley vs Blackburn Rovers -
32' Cardiff City vs Bournemouth -
32' Derby County vs Stoke City -
32' Fulham vs Reading -
32' Huddersfield vs Nottingham Forest -
32' Luton Town vs Swansea City -
32' Middlesbrough vs Blackpool -
32' Millwall vs Coventry -
31' Preston North End vs West Brom -
31' QPR vs Bristol City -

LTĐ VĐQG Tây Ban Nha

19:00 Rayo Vallecano vs Getafe -
16' Atletico Madrid vs Athletic Bilbao -
23:30 Elche vs Levante -
02:00 Alaves vs Osasuna -

LTĐ Hạng 2 Tây Ban Nha

32' Ibiza-Eivissa vs Real Oviedo -
23:15 Leganes vs Amorebieta -
23:15 Zaragoza vs Real Sociedad B -
01:30 Girona vs Valladolid -
02:00 Cartagena vs Lugo -

LTĐ VĐQG Italia

67' Genoa vs Fiorentina -
22:59 Inter Milan vs Bologna -
01:45 Salernitana vs Atalanta -

LTĐ Hạng 2 Italia

19:00 Monza vs Ternana -
19:00 Perugia vs Cosenza -
19:00 Ascoli vs Benevento -
19:00 Reggina vs SPAL 1907 -
19:00 Lecce vs Alessandria -
16' Vicenza vs Pisa -
23:30 Cittadella vs Pordenone -

LTĐ VĐQG Đức

45' Augsburg vs M.gladbach -
45' A.Bielefeld vs Hoffenheim -
45' Mainz vs Freiburg -
45' Bayern Munich vs Bochum -
23:30 FC Koln vs Leipzig -

LTĐ Hạng 2 Đức

18:30 Holstein Kiel vs Hannover 96 -
18:30 Sandhausen vs Heidenheim -
18:30 Fort.Dusseldorf vs Jahn Regensburg -
01:30 Wer.Bremen vs Hamburger -

LTĐ VĐQG Pháp

22:00 Lens vs Lille -
02:00 Saint Etienne vs Bordeaux -

LTĐ Hạng 2 Pháp

76' Sochaux vs Paris FC -
75' Toulouse vs Grenoble -
00:00 Niort vs Guingamp -
00:00 Nimes vs Amiens -
00:00 Rodez vs Ajaccio -
00:00 Pau FC vs Valenciennes -
00:00 Quevilly vs Auxerre -
00:00 SC Bastia vs Caen -
00:00 Dijon vs Dunkerque -
00:00 Nancy vs Le Havre -

LTĐ VĐQG Scotland

30' Ross County vs Hearts -
32' Aberdeen vs St. Johnstone -
32' Hibernian vs St. Mirren -

LTĐ VĐQG Bồ Đào Nha

21:30 Famalicao vs Maritimo -
00:00 Belenenses vs Gil Vicente -
02:30 Arouca vs Vitoria Guimaraes -

LTĐ VĐQG Hà Lan

21:30 Heerenveen vs Fortuna Sittard -
23:45 Willem II vs Groningen -
01:00 Ajax vs Cambuur -
02:00 Utrecht vs RKC Waalwijk -

LTĐ VĐQG Nga

18:00 Ufa vs Khimki -
45' Krylya Sovetov vs Rostov -
22:59 Akhmat Groznyi vs Krasnodar -

LTĐ VĐQG Albania

21:45 Skenderbeu vs Partizani Tirana -
00:45 Vllaznia Shkoder vs Teuta Durres -

LTĐ VĐQG Azerbaijan

73' Gabala FC vs Səbail FK -
22:15 Zire IK vs Sabah FK -

LTĐ VĐQG Ba Lan

90' Wisla Plock vs Jagiellonia -
69' Pogon Szczecin vs Cracovia Krakow -
22:30 Radomiak Radom vs Slask Wroclaw -
01:00 Lechia GD vs Piast Gliwice -

LTĐ VĐQG Belarus

19:00 FK Slutsk vs Gomel -
32' Dinamo Brest vs Slavia Mozyr -
22:00 Vitebsk vs FK Minsk -
22:59 Bate Borisov vs Shakhter Soligo. -
00:00 Neman Grodno vs FK Smorgon -

LTĐ VĐQG Bosnia

21:30 NK Posusje vs Radnik Bijeljina -
22:00 Zeljeznicar vs Velez Mostar -
23:55 FK Tuzla City vs Sloboda Tuzla -
02:10 Zrinjski vs Rudar Prijedor -

LTĐ VĐQG Bulgaria

21:30 Cherno More vs Lok. Sofia -
23:45 Levski Sofia vs CSKA 1948 Sofia -

LTĐ VĐQG Bắc Ai Len

32' Linfield vs Coleraine -
31' Dungannon Swi. vs Cliftonville -
31' Warrenpoint Town vs Glentoran -
31' Carrick Rangers vs Portadown FC -
32' Ballymena Utd vs Glenavon -
31' Crusaders Belfast vs Larne -

LTĐ VĐQG Bỉ

16' Oostende vs Beerschot-Wilrijk -
23:30 Union Saint-Gilloise vs Zulte-Waregem -
23:30 KV Mechelen vs OH Leuven -
01:45 Charleroi vs Club Brugge -

LTĐ VĐQG Croatia

22:00 Slaven Belupo vs Istra 1961 -
00:05 Sibenik vs Lok. Zagreb -

LTĐ VĐQG Estonia

17:00 TJK Legion vs Tulevik Viljandi -
77' Kuressaare vs Vaprus Parnu -
22:59 Levadia T. vs Trans Narva -

LTĐ VĐQG Hy Lạp

00:30 Pas Giannina vs Panathinaikos -

LTĐ VĐQG Iceland

22:00 Leiknir Rey. vs Keflavik -
00:00 IA Akranes vs Fylkir -

LTĐ VĐQG Ireland

01:45 Sligo Rovers vs Shamrock Rovers -

LTĐ VĐQG Israel

21:45 Bnei Sakhnin vs Hap. Beer Sheva -
22:59 Hapoel Nof HaGalil vs Ashdod -
00:00 Maccabi P.Tikva vs Hapoel Tel Aviv -
00:30 Maccabi TA vs Maccabi Haifa -

LTĐ VĐQG Kazakhstan

16:00 Zhetysu Taldykorgan vs Akzhayik Oral -
18:00 Astana vs Aktobe -
19:00 Caspiy Aktau vs Atyrau -
30' Turan (KAZ) vs Ordabasy -

LTĐ VĐQG Lithuania

19:00 Dziugas FC vs Zalgiris -
32' Banga vs Kauno Zalgiris -

LTĐ VĐQG Luxembourg

22:00 RM Hamm Benfica vs Etzella Ettelbruc -
22:59 Wiltz vs Mondorf-les. -
22:59 Jeunesse Esch vs Racing Union -
00:30 Swift Hesperange vs Victoria Rosport -

LTĐ VĐQG Malta

22:00 Santa Lucia FC vs Sirens -
00:00 Valletta vs Gzira Utd -
02:00 Hibernians Paola vs Mosta -

LTĐ VĐQG Moldova

32' Dinamo-Auto vs FC Floresti -
23:00 Zimbru vs Sheriff Tiraspol -

LTĐ VĐQG Montenegro

22:59 Rudar vs Zeta -
00:00 Iskra Danilo vs FK Podgorica -

LTĐ VĐQG Na Uy

22:59 Odd Grenland vs Lillestrom -
22:59 Kristiansund vs Haugesund -

LTĐ VĐQG Phần Lan

19:00 HIFK vs IFK Mariehamn -
33' Haka vs Ilves Tampere -
33' Seinajoen JK vs Inter Turku -
30' KTP Kotka vs KuPS -
30' Lahti vs AC Oulu -

LTĐ VĐQG Romania

18:30 Chindia Targoviste vs Farul Constanta -
00:00 FC U Craiova 1948 vs Steaua Bucuresti -

LTĐ VĐQG Serbia

32' Cukaricki Belgrade vs Spartak Subotica -
32' Proleter NS vs Mladost Lucani -
23:30 FK Vozdovac vs FK Radnicki 1923 -

LTĐ VĐQG Slovakia

22:59 Ruzomberok vs Dunajska Stred -
22:59 Zemplin Michalovce vs Zlate Moravce -
22:59 Liptovsky Mikulas vs FK Pohronie -
22:59 Trencin vs Senica -

LTĐ VĐQG Slovenia

22:00 Domzale vs NK Radomlje -
01:15 O.Ljubljana vs CM Celje -

LTĐ VĐQG Séc

32' Slovacko vs Zlin -
32' Slovan Liberec vs Mlada Boleslav -
00:00 Vik.Plzen vs C. Budejovice -

LTĐ VĐQG Síp

22:00 Pafos FC vs AEK Larnaka -
00:00 Olympiakos Nic. vs AEL Limassol -

LTĐ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Sivasspor vs Gaziantep B.B -
76' Kasimpasa vs Trabzonspor -
22:59 Adana Demirspor vs Rizespor -
22:59 Antalyaspor vs Besiktas -

LTĐ VĐQG Thụy Điển

76' Malmo vs Djurgardens -
76' Degerfors IF vs Sirius -
22:30 Hacken vs Mjallby AIF -

LTĐ VĐQG Ukraina

18:00 Inhulets Petrove vs Kolos Kovalivka -
32' FC Mariupol vs Shakhtar Donetsk -
32' SK Dnipro-1 vs Veres Rivne -
23:30 Dinamo Kiev vs PFK Aleksandriya -

LTĐ VĐQG Wales

45' Connah's QN vs Bala Town -
45' Haverfordwest vs Flint Town Utd -
45' Cefn Druids AFC vs Penybont -
45' Caernarfon Town vs Cardiff Metropolitan -
23:15 The New Saints vs Barry Town -

LTĐ VĐQG Áo

22:00 SV Ried vs Wolfsberger AC -
22:00 Austria Wien vs SCR Altach -
22:00 Admira vs Hartberg -

LTĐ VĐQG Nhật Bản

16:00 Kashima Antlers vs Gamba Osaka -
16:00 Kashiwa Reysol vs Sanf Hiroshima -
16:00 Vissel Kobe vs Consa. Sapporo -
16:00 Shonan Bellmare vs Avispa Fukuoka -
16:30 Tokushima Vortis vs Kawasaki Fro. -
17:00 Urawa Red vs Cerezo Osaka -
17:00 Nagoya Grampus vs Yokohama FM -
17:00 Shimizu S-Pulse vs Vegalta Sendai -
17:00 FC Tokyo vs Yokohama FC -

LTĐ VĐQG Hàn Quốc

12:20 Jeonbuk H.Motor vs Suwon Bluewings -
14:30 Gwangju vs Jeju Utd -
17:00 Daegu vs Ulsan Hyundai -

LTĐ VĐQG Arập Xeut

22:30 Al Hilal vs Al Ettifaq -
22:45 Hazm vs Abha -
00:30 Al Nasr (KSA) vs Al Ittihad (KSA) -

LTĐ VĐQG Jordan

00:30 Ma'an SC vs S.Al.Ordon -

LTĐ VĐQG Singapore

16:30 Tanjong Pagar vs Hougang Utd -
16:30 Tampines Rovers vs Young Lions -

LTĐ VĐQG Thái Lan

17:30 Port FC vs Khonkaen Utd -
18:00 Chiangrai Utd vs Ratchaburi -
90' Chonburi vs Nong Bua Pitchaya -
18:30 Buriram Utd vs Chiangmai -

LTĐ VĐQG UAE

21:45 Al Wasl vs Al Wahda(UAE) -
00:00 Al Shabab (UAE) vs Al Sharjah -

LTĐ VĐQG Argentina

23:30 Godoy Cruz vs Sarmiento Junin -
01:45 Velez Sarsfield vs Aldosivi -
04:00 Racing Club vs Talleres Cordoba -
06:15 Atletico Tucuman vs Boca Juniors -

LTĐ VĐQG Brazil

03:00 Chapecoense vs Palmeiras/SP -
04:45 Atletico/PR vs Juventude/RS -
05:00 Atl. Mineiro/MG vs SC Recife/PE -
07:00 Bahia/BA vs Bragantino/SP -
07:00 Ceara/CE vs Santos/SP -

LTĐ VĐQG Bolivia

02:00 Real Santa Cruz vs Royal Pari -
04:15 Aurora vs Blooming -
06:30 Nacional Potosi vs Always Ready -

LTĐ VĐQG Colombia

02:00 Envigado vs Dep.Quindio -
04:00 America Cali vs Jag de Cordoba -
06:05 Junior Barranquilla vs Atl. Nacional -
08:10 Millonarios vs Atletico Huila -

LTĐ VĐQG Ecuador

45' Orense SC vs Guayaquil City -
05:30 Delfin SC vs SD Aucas -
08:00 9 de Octubre vs Macara -

LTĐ VĐQG Peru

22:59 Carlos A. Mannucci vs Alianza Huanuco -
01:15 Cesar Vallejo vs Academia Cantolao -
03:30 Binacional vs Sport Boys -

LTĐ VĐQG Uruguay

23:15 Sportivo Cerrito vs Cerro Largo -
01:30 Villa Espanola vs IA Sud America -

LTĐ VĐQG Venezuela

03:00 Dep.Guaira vs Puerto Cabello -
05:15 Gran Valencia vs Aragua -

LTĐ VĐQG Mỹ

02:37 Atlanta United vs D.C. Utd -
06:07 New England vs Columbus Crew -
06:37 Cincinnati vs New York City -
06:37 Toronto vs Nashville FC -
07:07 Minnesota Utd vs LA Galaxy -
07:07 Austin FC vs San Jose EQ -
08:37 Real Salt Lake vs Seattle Sounders -
08:37 Houston Dynamo vs Dallas -

LTĐ VĐQG Mexico

05:00 Club Leon vs Juarez -
07:00 Toluca vs Club America -
09:00 Chivas Guad. vs Pachuca -
09:00 Mazatlan FC vs Pumas UNAM -

LTĐ VĐQG Costa Rica

03:00 Jicaral Sercoba vs Perez Zeledon -

LTĐ VĐQG Nam Phi

73' Chippa Utd vs Orlando Pirates -
22:00 Baroka FC vs Sekhukhune Utd -
22:00 Cape Town City vs Stellenbosch FC -
22:00 Kaizer Chiefs vs Royal AM -

LTĐ World Cup Futsal 2021

22:00 Ai Cập Futsal vs Uzbekistan Futsal -
22:00 Guatemala Futsal vs Nga Futsal -
00:00 Lithuania Futsal vs Costa Rica Futsal -
00:00 Venezuela Futsal vs Kazakhstan Futsal -

LTĐ Hạng Nhất Scotland

32' Greenock Morton vs Raith Rovers -
32' Hamilton vs Ayr Utd -
32' Partick Thistle vs Kilmarnock -
32' Queen of South vs Arbroath -
32' Dunfermline vs Inverness C.T. -

LTĐ Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:00 Rio Ave vs Feirense -
21:30 CD Mafra vs Trofense -

LTĐ Hạng 2 Ba Lan

90' LKS Lodz vs Podbeskidzie -
01:30 Korona Kielce vs Sandecja -

LTĐ Hạng 2 Bỉ

01:45 RE Mouscron vs Excelsior Virton -

LTĐ Hạng 2 Iceland

32' Trottur Rey. vs Thor Akureyri -
32' UMF Grindavik vs Vik. Olafsvik -
32' UMF Selfoss vs Fjolnir -
32' Fram Rey. vs Afturelding -

LTĐ Hạng 2 Na Uy

76' Raufoss IL vs KFUM Oslo -
71' Grorud IL vs Sogndal -
76' FK Jerv vs Sandnes Ulf -
76' Bryne vs Start Kristiansand -
76' Strommen vs HamKam -
76' Asane Fotball vs Aalesund -
22:59 Ranheim IL vs Stjordals Blink -

LTĐ Hạng 2 Séc

15:15 Fotbal Trinec vs Jihlava -
15:15 MFK Chrudim vs SK Lisen -
15:15 MFK Vyskov vs Sparta Praha B -
76' Opava vs Taborsko -

LTĐ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

70' Eyupspor vs Erzurum BB -
22:59 Manisa FK vs Bandirmaspor -

LTĐ Hạng 2 Thụy Điển

18:00 Norrby vs Trelleborgs -
73' Eskilstuna City vs Vasalunds -
75' Brage vs GAIS -
22:00 GIF Sundsvall vs Landskrona -

LTĐ Hạng 2 Áo

19:30 Dornbirn vs Floridsdorfer AC -
01:00 Vorwarts Steyr vs Aust Lustenau -

LTĐ Hạng 2 Đan Mạch

18:00 Esbjerg FB vs Fremad Amager -
19:00 Hobro I.K. vs AC Horsens -

LTĐ Hạng 2 Nhật Bản

16:00 Tochigi SC vs Mito Hollyhock -
16:00 JEF United Chiba vs Ehime FC -
16:00 Ventforet Kofu vs Omiya Ardija -
17:00 Jubilo Iwata vs Okayama -
17:00 Montedio Yama. vs Kyoto Sanga -
17:00 Machida Zelvia vs V-Varen Nagasaki -
17:00 Ryukyu vs Thespa Kusatsu -

LTĐ Hạng 2 Hàn Quốc

11:30 Jeonnam Dragons vs Bucheon 1995 -
14:00 Gyeongnam vs Gimcheon Sangmu -
16:30 Busan I'Park vs Anyang -

LTĐ Hạng 2 Trung Quốc

15:30 Xinjiang Tianshan vs Nantong Zhiyun -
18:35 Sichuan Jiuniu vs Kunshan FC -
18:35 Wuhan Three T. vs Zibo Cuju -

LTĐ Hạng 2 Argentina

01:00 Estudiantes BsAs vs Agropecuario AAC -
01:00 Villa Dalmine vs Ramon Santamarina -
01:00 Barracas Central vs Gimnasia Jujuy -
01:30 Guillermo vs Deportivo Moron -
02:10 Chacarita Jrs vs Estudiantes Rio Cuarto -
04:10 Ate Brown vs Deportivo Riestra -

LTĐ Hạng 2 Brazil

02:00 Botafogo/RJ vs Nautico/PE -
02:30 Londrina/PR vs CSA/AL -
05:30 Goias/GO vs Brasil Pelotas/RS -

LTĐ Hạng 2 Colombia

22:59 Bogota FC vs Real San Andres -
03:00 Llaneros FC vs Boca Juniors Cali -
05:00 Barranquilla vs Cortulua -

LTĐ Hạng Nhất Mỹ USL Pro

06:05 Indy Eleven vs Louisville City -
06:05 Ch.Independence vs Pittsburgh R. -
06:05 Loudoun United vs Hartford Athletic -
06:35 Atlanta United II vs Tampa Bay Rowdies -
06:35 Birmingham Legion vs OKC Energy -
06:35 Miami Fusion vs Ch. Battery -
07:00 Tulsa Roughnecks vs Austin Bold -
07:35 Rio Grande Valley vs Colorado Springs -
08:35 New Mexico United vs Real Monarchs -
09:05 Oakland Roots vs LA Galaxy II -
09:35 Phoenix FC vs Orange C. Blues -
09:35 Sacramento vs SA Scorpions -

LTĐ Vòng loại Nữ Châu Á

17:00 Nepal Nữ vs Philippines Nữ -

LTĐ Cúp Kuwait

00:00 Burgan SC vs Al Quadisiya -

LTĐ Vòng loại WC Nữ 2023

24' Đức Nữ vs Bulgaria Nữ -

LTĐ League One

31' Lincoln vs Ipswich -
32' Fleetwood Town vs Sunderland -
32' Accrington vs Wigan -
31' Wycombe vs Charlton Athletic -
31' Wimbledon vs Plymouth Argyle -
32' Crewe Alexandra vs Burton Albion -
32' Bolton vs Rotherham Utd -
32' Cheltenham vs Oxford Utd -
31' Doncaster Rovers vs Morecambe -
32' Gillingham vs Milton Keynes Dons -
31' Portsmouth vs Cambridge Utd -
31' Sheffield Wed. vs Shrewsbury -

LTĐ Hạng 3 Italia

22:30 Juve Stabia vs Campobasso -
22:30 Pistoiese vs Reggiana -
22:30 Pro Sesto vs Fiorenzuola -
22:30 Gubbio vs Virtus Entella -

LTĐ Hạng 3 Đức

19:00 Magdeburg vs Wurzburger -
19:00 Munchen 1860 vs Zwickau -
19:00 Waldhof Man. vs Hallescher -
19:00 Duisburg vs Ein.Braunschweig -
19:00 Osnabruck vs Meppen -
19:00 Saarbrucken vs Turkgucu-Ataspor -

LTĐ Hạng 2 Scotland

30' Airdrieonians vs East Fife -
30' Clyde vs Queen's Park -
32' Montrose vs Alloa Athletic -
32' Peterhead vs Cove Rangers -
30' Falkirk vs Dumbarton -

LTĐ Hạng 3 Phần Lan

18:00 Jyvaskyla JK vs RoPS Rovaniemi II -
19:00 SalPa Salo vs Grankulla IFK -
19:00 KaaPo Kaarina vs VJS -
19:00 Jazz vs Ilves II -
76' VIFK Vaasa vs OLS Oulu -
75' Atlantis vs KaPa -
76' PS Kemi vs JS Hercules -
32' MiPK Mikkeli vs Lahden Reipas -
30' TPV Tampere vs PIF Parainen -

LTĐ Hạng 3 Thụy Điển

18:00 Qviding vs Atvidabergs -
18:00 Lindome GIF vs Tvaakers IF -
19:00 Assyriska IK JKP vs Torns IF -
19:00 Haninge/Brand. vs Sylvia -
76' Lunds BK vs Ljungskile SK -
77' Oskarshamns AIK vs IFK Malmo -
31' Vanersborgs FK vs Linkoping City -
31' Osterlen FF vs Skovde -
32' Karlstad BK vs Taby IS -

LTĐ Aus Brisbane

14:00 The Gap vs Acacia Ridge -
15:00 Western Spirit vs Bayside Utd -
16:00 UQ FC vs St George Willawong -
16:00 Toowong FC vs Brisbane Knights -

LTĐ Aus FB West Premier

18:00 Perth SC vs Floreat Athena -

LTĐ Aus Queensland

16:00 Magpies Crusaders vs Queensland Lion -

LTĐ Aus South Sup.League

17:00 Metro Stars vs Adelaide Raiders -
17:00 Campbelltown City vs Ade. Blue Eagles -
90' Cumberland Utd vs Adelaide Utd U21 -
17:00 Croydon Kings vs Adelaide City -
17:00 Adelaide Comets vs Adelaide Olympic -
17:00 SA Panthers vs Sturt Lions -

LTĐ Hạng 3 Nhật Bản

11:00 Yokohama SCC vs FC Imabari -
17:00 Vanraure Hachinohe vs Kataller Toyama Hoãn
17:00 Gainare Tottori vs Kagoshima -

LTĐ Japan Football League

11:00 Maruyasu Okazaki vs MIO Biwako -
12:00 FC Osaka vs Verspah Oita -
13:00 Tokyo Musashino vs Sony Sendai -
13:00 Honda Lock vs TIAMO Hirakata -
13:00 Suzuka Point Getters vs Matsue City -

LTĐ Nữ Nhật

11:00 Sperenza Osaka Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ -
11:00 Yamato Sylphid Nữ vs NGU Loverledge Nữ -

LTĐ League Two

76' Northampton vs Swindon -
31' Tranmere Rovers vs Salford City -
32' Bristol Rovers vs Leyton Orient -
31' Carlisle vs Scunthorpe Utd -
31' Newport vs Walsall -
31' Exeter City vs Sutton Utd -
32' Bradford City vs Barrow -
32' Colchester Utd vs Crawley Town -
31' Mansfield vs Rochdale -
31' Oldham vs Hartlepool -
31' Port Vale vs Harrogate Town -
32' Stevenage vs Forest Green -

LTĐ Hạng 4 Đức - Miền Bắc

18:30 St. Pauli II vs Holstein Kiel II -
19:00 Hannover II vs Wer.Bremen II Hoãn
19:00 Hamburger II vs Ein. Norderstedt -
19:00 Lubeck vs Teutonia Ottensen -
76' SSV Jeddeloh vs Rehden -
76' Oberneuland vs Hansa Luneburg -

LTĐ Hạng 4 Đức - Bavaria

19:00 Nurnberg II vs Augsburg II -
19:00 Greuther Furth II vs VfB Eichstatt -
19:00 Schweinfurt vs Schalding Hein. -
19:00 SpVgg Bayreuth vs Unterhaching Hoãn
19:00 TSV Aubstadt vs Eltersdorf -
19:00 TSV 1896 Rain vs Memmingen -

LTĐ Hạng 4 Đức - Đông Bắc

18:00 Hertha Berlin II vs CZ Jena Hoãn
18:00 Luckenwalde vs Berliner FC Dynamo -
18:00 C. Leipzig vs Optik Rathenow -

LTĐ Hạng 4 Đức - Miền Nam

19:00 Koblenz vs Hoffenheim II -
19:00 Homburg vs TSV Schott Mainz -
19:00 TSV Steinbach vs Aalen -
19:00 Elversberg vs Mainz II -
19:00 FSV Frankfurt vs Pirmasens -
45' Stuttgart II vs Bahlinger -

LTĐ Hạng 4 Đức - Miền Tây

19:00 Rodinghausen vs Oberhausen -
19:00 M.gladbach II vs FC Koln II -
19:00 Wuppertaler vs Homberg -
19:00 Wegberg-Beeck vs Uerdingen -
19:00 SV Straelen vs Preussen Munster -
19:00 RW Ahlen vs Lippstadt -

LTĐ Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

16:00 Đức U19 Nữ vs Nga U19 Nữ -
18:00 Pháp U19 Nữ vs Iceland U19 Nữ -
22:00 Bỉ U19 Nữ vs Slovenia U19 Nữ -
00:00 Serbia U19 Nữ vs Thụy Điển U19 Nữ -

LTĐ U23 Anh

18:00 Man Utd U23 vs Brighton U23 -
32' Man City U23 vs Crystal Palace U23 -

LTĐ U21 Nga

17:00 ORS 5 U21 vs Zenit U21 Hoãn

LTĐ U19 Séc

15:30 Vik. Plzen U19 vs Slovacko U19 Hoãn
16:00 Sparta Praha U19 vs Mlada Boleslav U19 Hoãn
16:00 Slavia Praha U19 vs C. Budejovice U19 Hoãn
16:00 Brno U19 vs Sigma Olomouc U19 Hoãn
16:00 Meteor Praha U19 vs Opava U19 Hoãn
18:00 Pribram U19 vs Banik Ostrava U19 Hoãn
18:30 Zlin U19 vs Hradec Kralove U19 Hoãn
18:30 Pardubice U19 vs MFk Karvina U19 Hoãn
Đối tác: ty le keo bong da | kqbd c1 | lich thi dau bong da | lịch phát sóng bóng đá hôm nay | 188 | link 188bet | Cá độ bóng đá DABET | casino online VB9 | Cá độ bóng đá FABET