LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Bongdadata – Cập nhật lịch thi đấu và kết quả bóng đá đêm qua, rạng sáng hôm nay mới nhất, chính xác nhất của các giải đấu.

Lịch Bóng Đá

GiờChủTỷ sốKháchTT

LTĐ Giao Hữu CLB

17:00 Lommel vs KV Mechelen Hoãn
18:00 Vejle vs Aarhus Fremad -
18:59 Stal Mielec vs Alanyaspor Hoãn
63' Zaglebie Lubin vs Partizan -
20:00 Ostersunds vs Ferencvaros Hoãn
16' Zurich vs Winterthur -
21:00 Din. Moscow vs Lech Poznan -
21:00 Kriens vs Luzern -
21:00 Jagiellonia vs Radnicki Nis -

LTĐ Ngoại Hạng Anh

21:00 Sheffield Utd vs Tottenham -
23:30 Liverpool vs Man Utd -
02:15 Man City vs Crystal Palace -

LTĐ VĐQG Italia

90' Napoli vs Fiorentina -
21:00 Sassuolo vs Parma -
21:00 Crotone vs Benevento -
00:00 Atalanta vs Genoa -
02:45 Inter Milan vs Juventus -

LTĐ Hạng 2 Italia

21:00 Pescara vs Cremonese -
03:00 Empoli vs Salernitana -

LTĐ VĐQG Đức

21:30 Bayern Munich vs Freiburg -
00:00 Ein.Frankfurt vs Schalke 04 -

LTĐ Hạng 2 Đức

45' Holstein Kiel vs Karlsruher -
45' Jahn Regensburg vs Sandhausen -
45' Heidenheim vs Darmstadt -

LTĐ VĐQG Pháp

59' Stade Brestois vs Rennes -
21:00 Lorient vs Dijon Hoãn
21:00 Nantes vs Lens -
21:00 Nice vs Bordeaux -
21:00 Strasbourg vs Saint Etienne -
22:59 Lille vs Stade Reims -
03:00 Lyon vs Metz -

LTĐ VĐQG Scotland

57' Motherwell vs Rangers -

LTĐ VĐQG Bồ Đào Nha

22:00 Nacional Madeira vs Moreirense -
00:30 Santa Clara vs Famalicao -
03:00 Gil Vicente vs Maritimo -

LTĐ VĐQG Hà Lan

18:15 RKC Waalwijk vs Willem II -
20:30 VVV Venlo vs Heerenveen -
20:30 Groningen vs Twente -
22:45 Ajax vs Feyenoord -

LTĐ VĐQG Bỉ

45' Gent vs Antwerpen -
22:00 Cercle Brugge vs Standard Liege -
00:15 Beerschot-Wilrijk vs Club Brugge -
02:45 Sint Truiden vs OH Leuven -

LTĐ VĐQG Hy Lạp

16' Olympiakos vs Pas Giannina -
22:15 OFI Creta vs PAOK -
22:15 Volos NFC vs Lamia FC -
00:30 Aris Salonica vs Panathinaikos -

LTĐ VĐQG Malta

15' Santa Lucia FC vs Zejtun -

LTĐ VĐQG Romania

45' Arges Pitesti vs Gaz Metan Medias -
00:00 Sepsi OSK vs CFR Cluj -

LTĐ VĐQG Séc

20:00 Pardubice vs C. Budejovice -
22:00 Pribram vs Vik.Plzen -
00:30 Banik Ostrava vs Sparta Praha -

LTĐ VĐQG Síp

21:00 Pafos FC vs Apoel FC -
23:30 Apollon Limassol vs Olympiakos Nic. -

LTĐ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Denizlispor vs Hatayspor -
15' Malatyaspor vs Rizespor -
22:59 Besiktas vs Galatasaray -

LTĐ VĐQG Áo

22:59 Wolfsberger AC vs Sturm Graz -

LTĐ VĐQG Australia

12:05 Newcastle Jets vs Macarthur FC -

LTĐ VĐQG Hồng Kông

14:00 Resources Capital vs HK Ranger Hoãn

LTĐ VĐQG Oman

11' Al Nahda (OMA) vs Dhofar -
22:59 Al Suwaiq vs Saham Club -
22:59 Al Ittihad (OMA) vs Nasr Salalah -

LTĐ VĐQG Việt Nam

17:00 SHB Đà Nẵng vs TP.HCM -
18:00 HL Hà Tĩnh vs Than Quảng Ninh -
45' Sài Gòn FC vs HA Gia Lai -

LTĐ VĐQG Argentina

08:10 Boca Juniors vs Banfield -

LTĐ VĐQG Brazil

02:00 Atletico/PR vs Sao Paulo/SP -
02:00 Santos/SP vs Botafogo/RJ -
04:15 Atl. Mineiro/MG vs Atletico/GO -
06:30 Ceara/CE vs Bragantino/SP -
06:30 Internacional/RS vs Fortaleza/CE -

LTĐ VĐQG Chi Lê

04:00 Colo Colo vs Univ. de Chile -

LTĐ VĐQG Uruguay

14' CA Progreso vs CA Torque -
03:00 CA Fenix vs CA River Plate (URU) -
05:30 Nacional Montevideo vs CA Rentistas -
07:45 Defensor SC vs Wanderers -

LTĐ VĐQG Mexico

01:00 Pumas UNAM vs Mazatlan FC -
08:00 Santos Laguna vs Tigres UANL -
10:00 Queretaro vs Atlas -

LTĐ VĐQG Costa Rica

00:00 Cartagines vs Guadalupe FC -
04:00 Santos Guapiles vs Perez Zeledon -
04:00 Municipal Grecia vs Sporting (CRC) -
07:00 San Carlos vs Herediano -

LTĐ VĐQG Ai Cập

45' Al Intagh Al Harbi vs Semouha Club -

LTĐ VĐQG Nam Phi

20:30 Amazulu vs Maritzburg Utd -
20:30 Black Leopards vs Orlando Pirates -

LTĐ Hạng 2 Bồ Đào Nha

18:15 Feirense vs Porto B -
70' Academico Viseu vs UD Oliveirense -
21:00 Arouca vs CD Mafra -
00:00 Varzim vs Casa Pia AC -

LTĐ Hạng 2 Hà Lan

18:15 NEC Nijmegen vs Cambuur -

LTĐ Hạng 2 Argentina

03:10 Atletico Atlanta vs San Martin Tucuman -
03:10 Deportivo Moron vs Villa Dalmine -
03:10 Gim.Mendoza vs Ferro Carril Oeste -
03:10 Def.Belgrano vs Instituto -
05:10 Estudiantes BsAs vs Barracas Central -
05:10 Tigre vs San Martin SJ -
06:00 Deportivo Riestra vs Temperley -
07:20 Agropecuario AAC vs Quilmes -

LTĐ Hạng 2 Brazil

02:00 Vitoria/BA vs Chapecoense -
02:00 Ponte Preta/SP vs Nautico/PE -

LTĐ Hạng 2 Chi Lê

15' San Marcos A. vs Nublense -
14' Barnechea vs Rangers Talca -
10' Puerto Montt vs CD Magallanes -
15' Dep. Copiapo vs San Luis Qui. -
16' Deportes Santa Cruz vs Deportes Valdivia -
12' U. San Felipe vs Melipilla -
15' Temuco vs Cobreloa -

LTĐ Hạng 2 Mexico

06:00 Leones Negros UdeG vs Tlaxcala FC -

LTĐ Cúp Tây Ban Nha

18:00 Espanyol vs Osasuna -
18:00 Malaga vs Granada -
22:00 Navalcarnero vs Eibar -
22:00 Sporting Gijon vs Real Betis -
00:00 Alcorcon vs Valencia -
00:00 Tenerife vs Villarreal -

LTĐ Hạng 3 Tây Ban Nha

17:30 Orihuela vs La Nucía Hoãn
18:00 San Fernando vs UD Tamaraceite -
18:00 AE Prat vs Espanyol B -
18:00 CP Villarrobledo vs Melilla CD Hoãn
18:00 Linense vs CD Marino Hoãn
18:00 Valencia B vs Atzeneta -
18:00 UCAM Murcia vs Sevilla B -
18:00 Celta Vigo II vs Guijuelo Hoãn
18:00 Las Palmas Atl. vs Cadiz B Hoãn
18:00 Granada II vs Murcia -
18:00 Rayo Majada. vs Getafe B Hoãn
18:00 Lorca Deportiva vs Cordoba -
18:00 Inter de Madrid vs Atl. Baleares Hoãn
18:00 Ibiza-Eivissa vs Levante B -
18:00 UD Poblense vs Atletico Madrid B -
18:00 Covadonga vs CD Lealtad -
18:00 Talavera vs Merida -
18:00 Badajoz vs Socuellamos -
18:00 Hercules CF vs Alcoyano -
18:00 Gimnastic T. vs Barcelona B -
18:00 Recreativo Huelva vs Atl. Sanluqueno -
22:00 Burgos CF vs Valladolid II Hoãn
22:00 CF Salmantino vs Deportivo -
22:30 UE Olot vs Cornella -
22:30 Osasuna B vs SD Tarazona -
22:30 Union Langreo vs Real Oviedo B -
22:30 CD Calahorra vs Haro Deportivo -
22:59 Yeclano Dep. vs Linares Deportivo -
22:59 Pontevedra vs Racing Ferrol -
22:59 Izarra vs UD Mutilvera -
22:59 Villanovense vs Villarrubia CF -
22:59 Extremadura UD vs Don Benito Hoãn
22:59 Andorra FC vs UE Llagostera -
22:59 Marbella vs Algeciras -
22:59 SD Logrones vs Ebro -
23:30 Zamora CF vs Coruxo -
00:00 L'Hospitalet vs Badalona -
00:30 Real Betis B vs Ejido -

LTĐ Siêu Cúp Tây Ban Nha

03:00 Barcelona vs Athletic Bilbao -

LTĐ Hạng 3 Italia

90' US Olbia vs Grosseto -
89' Juventus U23 vs Piacenza -
21:00 Como vs Novara -
21:00 Pro Vercelli vs Carrarese -
21:00 Alto Adige vs Pesaro -
21:00 Perugia vs Feralpisalo -
21:00 Sambenedettese vs Padova -
21:00 Pergolettese vs Pontedera -
21:00 Pro Sesto vs Livorno -
21:00 Albinoleffe vs Lecco -
21:00 Catania vs Foggia -
23:30 AS Bisceglie vs Bari -
23:30 Carpi vs Ravenna -
23:30 Modena vs Virtus Verona -

LTĐ Hạng 3 Đức

61' Uerdingen vs Waldhof Man. -
15' Duisburg vs Meppen -

LTĐ Nữ Australia

12:05 Melb. Victory Nữ vs Melbourne City Nữ -
14:40 Newcastle Jets Nữ vs Brisbane Roar Nữ -

LTĐ Hạng 4 Đức - Miền Tây

21:00 B.Dortmund II vs A.Aachen -

LTĐ U23 Anh

21:30 Southampton U23 vs Arsenal U23 -
Đối tác: ty le keo bong da | lich thi dau bong da | kết quả seagame | Kinh Nghiệm Cá Cược 247 | FABET Nhà cái uy tín | Nhà cái NBET uy tín | Nhà cái FCB8 uy tín | 188bongda.com |