LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Bongdadata – Cập nhật lịch thi đấu và kết quả bóng đá đêm qua, rạng sáng hôm nay mới nhất, chính xác nhất của các giải đấu.

Lịch Bóng Đá

GiờChủTỷ sốKháchTT

LTĐ Cúp C1 Châu Âu

23:55 RB Salzburg vs Lok. Moscow -
23:55 Real Madrid vs Shakhtar Donetsk -
02:00 Midtjylland vs Atalanta -
02:00 Ajax vs Liverpool -
02:00 Inter Milan vs M.gladbach -
02:00 Man City vs Porto -
02:00 Bayern Munich vs Atletico Madrid -
02:00 Olympiakos vs Marseille -

LTĐ Copa Libertadores

05:15 Nacional Montevideo vs Alianza Lima -
05:15 Racing Club vs Estu.Merida -
07:30 Independiente JT vs Barcelona SC -
07:30 Bolivar vs Guarani CA -
07:30 Flamengo/RJ vs Junior Barranquilla -
07:30 Palmeiras/SP vs Tigre -

LTĐ Hạng Nhất Anh

01:45 Cardiff City vs Bournemouth -
01:45 QPR vs Preston North End -
01:45 Sheffield Wed. vs Brentford -
01:45 Stoke City vs Barnsley -
01:45 Watford vs Blackburn Rovers -

LTĐ Hạng 2 Tây Ban Nha

21:30 Espanyol vs Mirandes -
00:00 Lugo vs Girona -
00:00 SD Ponferradina vs Tenerife -
00:00 Las Palmas vs Castellon -
02:30 Fuenlabrada vs UD Logrones -
02:30 Sabadell vs Alcorcon -
02:30 Almeria vs Cartagena -

LTĐ Hạng 2 Italia

00:00 Lecce vs Cremonese -

LTĐ VĐQG Hà Lan

22:30 RKC Waalwijk vs Zwolle -

LTĐ VĐQG Hy Lạp

21:15 Apollon Smirnis vs Pas Giannina Hoãn

LTĐ VĐQG Kazakhstan

16:00 Kairat Almaty vs Ordabasy -
16:00 Tobol Kostanay vs Kaisar Kyzylorda -
16:00 FK Taraz vs Astana -
16:00 Caspiy Aktau vs FK Kyzylzhar -
16:00 Shakhter Kar. vs Okzhetpes -

LTĐ VĐQG Luxembourg

01:00 Dudelange vs Etzella Ettelbruc -
01:00 Wiltz vs Fola Esch -
01:00 Progres Niedercorn vs Swift Hesperange -
01:00 Racing Union vs Rodange 91 -
01:00 RM Hamm Benfica vs Mondorf-les. -
01:00 UNA Strassen vs Hostert -
01:00 UT Petange vs Victoria Rosport -
01:00 Jeunesse Esch vs Differdange -

LTĐ VĐQG Malta

22:00 Floriana vs Senglea Athletic -
22:00 Mosta vs Hibernians -
02:15 Sliema Wanderers vs Gudja United -

LTĐ VĐQG Moldova

18:00 Codru Lozova FC vs CSCT Buiucani -
22:00 Petrocub vs Speranta -

LTĐ VĐQG Trung Quốc

14:30 Shenzhen FC vs Tianjin Teda -
18:35 Guangzhou Ever. vs Hebei CFFC -

LTĐ VĐQG Qatar

23:45 Al Sadd vs Al Duhail SC -

LTĐ VĐQG Uzbekistan

21:00 Nasaf Qarshi vs FK AGMK -

LTĐ VĐQG Chi Lê

22:00 San. Wanderers vs Antofagasta -
00:30 Coquimbo Unido vs U.Concepcion -
03:00 Univ. de Chile vs Audax Italiano -
05:30 U. Espanola vs Cobresal -

LTĐ VĐQG Venezuela

04:00 Mineros Guayana vs Yaracuyanos -
07:00 Carabobo vs Atl.Venezuela -

LTĐ Vòng loại Euro Nữ 2021

23:00 Na Uy Nữ vs Belarus Nữ -
23:00 Đan Mạch Nữ vs Israel Nữ -
05:00 Hy Lạp Nữ vs Montenegro Nữ -

LTĐ Hạng 2 Phần Lan

22:30 AC Kajaani vs Mypa -

LTĐ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Giresunspor vs Adanaspor -
20:00 Adana Demirspor vs Umraniyespor -
23:00 Balikesirspor vs Boluspor -
23:00 Altinordu SK vs Altay -

LTĐ Hạng 2 Thụy Điển

00:00 Vasteras vs Akropolis IF -
00:00 Eskilstuna City vs Trelleborgs -
00:00 Norrby vs Halmstads -
00:00 Dalkurd FF vs GIF Sundsvall -
00:00 Osters vs Umea -
00:00 Degerfors IF vs Orgryte -

LTĐ Hạng 2 Đan Mạch

23:00 Skive IK vs Vendsyssel FF -
23:30 Fremad Amager vs Helsingor -
00:00 HB Koge vs Fredericia -

LTĐ Hạng 2 Nhật Bản

16:30 Kyoto Sanga vs Giravanz Kita. -
17:00 Renofa Yamaguchi vs Tokushima Vortis -
17:00 Alb. Niigata (JPN) vs Okayama -
17:00 JEF United Chiba vs Zweigen Kan. -
17:00 Ehime FC vs V-Varen Nagasaki -
17:00 Thespa Kusatsu vs Ventforet Kofu -
17:00 Mito Hollyhock vs Montedio Yama. -
17:00 Tokyo Verdy vs Jubilo Iwata -
17:00 Machida Zelvia vs Avispa Fukuoka -
17:00 Matsumoto Yama. vs Omiya Ardija -
17:30 Tochigi SC vs Ryukyu -

LTĐ Hạng Nhất QG

15:30 Đồng Tháp vs Cần Thơ -
16:00 Thừa Thiên Huế vs Đăk Lăk -
17:00 ĐT Long An vs XM Fico Tây Ninh -

LTĐ Hạng 2 Brazil

02:30 Figueirense/SC vs CRB/AL -
05:00 Cuiaba/MT vs Parana/PR -
05:00 Sampaio Correa/MA vs Confianca/SE -

LTĐ Hạng 2 Mexico

06:00 Tlaxcala FC vs Sonora -
07:05 Leones Negros UdeG vs Cancun FC -
09:05 Dorados vs CD Tapatio -

LTĐ Hạng 3 Italia

21:00 Foggia vs Avellino -
21:00 Paganese vs Virtus Francavilla -
21:00 Pontedera vs Lecco -
21:00 Casertana vs Catanzaro -
21:00 SS Monopoli vs Bari -
21:00 Viterbese Calcio vs AS Bisceglie -
21:00 Potenza SC vs Teramo -
21:00 Catania vs Ternana -
21:00 Palermo vs Turris Neapolis -
00:30 Alto Adige vs Carpi -
00:30 Aurora Pro Patria vs Luchese -
00:30 Pesaro vs Triestina -
00:30 Legnano vs Perugia -
00:30 Arezzo vs Padova -
00:30 Livorno vs Novara -
00:30 Mantova vs Matelica -
00:30 Alessandria vs Grosseto -
02:45 Como vs Pergolettese -
02:45 Pro Vercelli vs Juventus U23 -
02:45 Carrarese vs Pistoiese -
02:45 US Fermana vs Gubbio -
02:45 Imolese Calcio vs Sambenedettese -
02:45 Pro Sesto vs Giana Erminio -
02:45 Albinoleffe vs AC Renate -
02:45 Cesena vs Fano -
02:45 Modena vs Feralpisalo -
02:45 Piacenza vs US Olbia -
02:45 Ravenna vs Virtus Verona -

LTĐ Hạng 3 Đức

00:00 Vik.Koln vs Bayern Munich II -
00:00 Munchen 1860 vs Saarbrucken -
00:00 Hallescher vs Meppen -
00:00 Kaiserslautern vs Ingolstadt -
00:00 Unterhaching vs Duisburg -

LTĐ Aus Queensland

16:00 Gold Coast Utd vs Gold Coast Knights -
16:30 Brisbane City vs Peninsula Power -

LTĐ Hạng 4 Đức - Miền Bắc

01:00 Wolfsburg II vs Rehden -

LTĐ Hạng 4 Đức - Miền Nam

23:30 Sonnenhof vs Stuttgart II -
00:00 Mainz II vs Stadtallendorf -
00:00 Koblenz vs Pirmasens -
00:00 TSV Steinbach vs Freiburg II -
00:00 TSG Balingen vs Bayern Alzenau -

LTĐ Hạng 4 Đức - Miền Tây

01:30 Rodinghausen vs A.Aachen -
01:30 Schalke 04 II vs FC Koln II -
01:30 Fortuna Koln vs Bonner SC -
01:30 M.gladbach II vs Essen -
01:30 Bergisch Gladbach vs Wuppertaler -
01:30 Preussen Munster vs Wiedenbruck -
01:30 SV Straelen vs Homberg -
01:30 Lippstadt vs B.Dortmund II -
01:30 Oberhausen vs Sportfreunde Lotte -
01:30 RW Ahlen vs Wegberg-Beeck -
Đối tác: ty le keo bong da | lich thi dau bong da | kết quả seagame | https://nhacai247.info/soi-keo-nha-cai | ZBET Nhà cái số 1| FABET Nhà cái uy tín | Nhà cái NBET uy tín | Nhà cái FCB8 uy tín