LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Bongdadata – Cập nhật lịch thi đấu và kết quả bóng đá đêm qua, rạng sáng hôm nay mới nhất, chính xác nhất của các giải đấu.

Lịch Bóng Đá

GiờChủTỷ sốKháchTT

LTĐ Cúp C2 Châu Âu

02:00 Inter Milan vs B.Leverkusen -
02:00 Man Utd vs Kobenhavn -

LTĐ Giao Hữu CLB

22:00 Esbjerg FB vs Aarhus Fremad -
23:00 PAOK vs Niki Volos -
23:45 Twente vs Fortuna Sittard -

LTĐ Hạng 2 Italia

02:00 Pescara vs Perugia -

LTĐ VĐQG Nga

21:00 Ural S.r. vs Din. Moscow -

LTĐ VĐQG Bulgaria

00:00 Levski Sofia vs Beroe -

LTĐ VĐQG Bỉ

00:00 Oostende vs Beerschot-Wilrijk -
00:00 OH Leuven vs Eupen -

LTĐ VĐQG Georgia

00:00 Dila Gori vs Lokomotiv T -

LTĐ VĐQG Iceland

02:15 Breidablik vs Fylkir Hoãn

LTĐ VĐQG Na Uy

01:30 Molde vs Brann -

LTĐ VĐQG Phần Lan

23:30 Honka vs Seinajoen JK -
23:30 HIFK vs TPS Turku -

LTĐ VĐQG Thụy Sỹ

23:15 Thun vs Vaduz -

LTĐ VĐQG Thụy Điển

00:00 Helsingborg vs Norrkoping -
00:00 Sirius vs Varbergs BoIS -

LTĐ VĐQG Australia

16:30 Brisbane Roar vs Sydney FC -

LTĐ VĐQG Trung Quốc

17:00 Sh. Shenhua vs Dalian Yifang -
19:00 Shenzhen FC vs Henan Jianye -

LTĐ VĐQG Arập Xeut

23:05 Al Shabab (KSA) vs Al Taawon (KSA) -
23:15 Abha vs Al Nasr (KSA) -
23:20 Hazm vs Al Adalah -
01:00 Al Hilal vs Al Fateh -

LTĐ VĐQG Iran

22:15 Machine Sazi vs Pars Jonoubi Jam -
23:00 Peykan vs Sanat Naft -
23:00 Foolad Khozestan vs SaiPa Karadj -
23:00 Naft M. Soleyman vs Gol Gohar -
23:00 Shahin Bushehr vs Teraktor Sazi -

LTĐ VĐQG Jordan

22:00 Sareeh vs Sahab -
00:30 Jazeera Amman vs Al Aqaba SC -
00:30 Faisaly (JOR) vs Sheikh Hussein -

LTĐ VĐQG Peru

01:15 Dep. Llacuaba vs Ayacucho FC -

LTĐ VĐQG Mỹ

06:30 Chicago Fire vs LA Galaxy Hoãn
09:00 Colorado Rapids vs Nashville FC Hoãn
09:00 San Jose EQ vs Houston Dynamo Hoãn

LTĐ VĐQG Ai Cập

21:00 Haras Al Hodoud vs Al Masry -
23:30 Pyramids FC vs Tanta FC -
02:00 Ittihad Alexandria vs Zamalek SC -

LTĐ Hạng 2 Na Uy

23:00 Ullensaker/Kisa vs Asane Fotball -
23:00 Tromso vs Sandnes Ulf -
23:00 FK Jerv vs Kongsvinger -
23:00 Oygarden FK vs Stjordals Blink -
23:00 Sogndal vs HamKam -
23:00 Ranheim IL vs Raufoss IL -
23:00 Strommen vs Grorud IL -

LTĐ Hạng 2 Phần Lan

22:30 MuSa Pori vs Mypa -
22:30 SJK Akatemia vs MP Mikkeli -
22:30 EIF Ekenas vs Gnistan -

LTĐ Hạng 2 Hàn Quốc

17:30 Jeju Utd vs Chungnam Asan -

LTĐ Cúp Iran

23:00 Esteghlal Tehran vs Sepahan -

LTĐ Hạng 3 Nhật Bản

16:30 Kataller Toyama vs Sagamihara -

LTĐ Nữ Nhật

16:00 JEF United Nữ vs Ehime FC Nữ -

LTĐ Nữ Hàn Quốc

16:00 Changnyeong Nữ vs Red Angels Nữ -
16:00 Seoul Amaz Nữ vs Gyeongju Nữ -
16:00 Daejeon Sportstoto Nữ vs Boeun Sangmu Nữ -
16:00 Suwon Nữ vs Hwacheon KSPO Nữ -
Đối tác: ty le keo bong da | lich thi dau bong da | kết quả seagame | https://nhacai247.info | ZBET Nhà cái số 1| FABET Nhà cái uy tín